หัวข้อ: Project Mighty-X 1JZ-GE
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2007, 16:55   #13
piyabhut
Member

คะแนน: 17 piyabhut is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NoBo-Gas1
ปั๊มติ๊ก กับ หม้อน้ำมันแถมมาให้ครับ ไม่ต้องไปเสียตังเพิ่ม ถ้าซื้อเครื่องที่ ชิงนำชัย หรือที่ไหนก็ได้ ลองขอร้านเค้าดูครับ ไม่ลดไม่ว่าขอแถมเยอะ ๆ
เห็นเขาบอกว่าหม้อน้ำต้องใช้แบบบางครับ ปั๊มไม่แน่ใจ ตอนนี้เหมือนซื้อหวยครับ เห็นบางบอร์ดบอกว่า วางเจ 10 คัน ดี 5 ไม่ดี 5 1J-GE ผมไน่แน่ใจว่าจะออกหัวหรือก้อย กะไว้ว่า 9-10 โลลิตร ไม่รู้ได้ไหม ทางไกล ในเมืองผมขี่มอไซค์เอาครับ รถผมลองจับดู 35-40 โลลิตรครับ yamaha mio ว่ากินน้ำมันแล้ว wave ยังประหยัดกว่าแต่ไม่เคยลองจับดู
piyabhut is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม