ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-04-2013, 19:18   #10
auto587
Senior Member

คะแนน: 16 auto587 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyoyouch อ่านกระทู้
ผมอยากจะรู้อ่ะครับ ว่าดึงของพี่อ่า ประมาณไหน แต่ที่ผมเคยนั่งมา เอาเทอร์โบมาติดนะ ไม่ได้ สแตนดาร์ด ทุกครั้งที่เร่งจนถึงระดับของมันอ่าแล้วปล่อยคันเร่ง เสียงโบออฟออกปุป พอเราเหยียบคันเร่งอีกที มันจะมี การกระชากออกแนวดึงๆไปข้างหน้า(แบบว่าเหยียบคันเร่งห ลังติดเบาะปล่อยปุป หัวผงก เหยียบอีกทีหลังติดเบาะ) ใช่มั้ยครับ อยากทราบว่า 2jz-gte Vvti มันแบบว่าดึงหรือกระชากเนี่ย มัน แบบว่า สมูท ขนาดไหน ผมต้องการแบบ ดึงนิ่มๆ อ่าครับ หรือ มันอยู๋ที่ เรา เหยียบคันเร่ง เร่งเร็ว ก้กระชาก เร่งช้า ก้ดึงไม่มาก อย่างนี้รึปล่าว
2jbovvti ถ้าเกียรat ไม่ดุดันขนาดนั้นคับ
อาการดุดันแบบที่ว่ามาต้องเกียรmtคับ
อารมณ์แบบที่ว่าคงต้องevoคับมาหนักมาไว
auto587 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to auto587 For This Useful Post:
kow (12-10-2013)