ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-04-2013, 20:17   #1
Kencancool
Junior Member

Car Brand: BMW E46
Engine Type: 2JZ GTE Twin Turbo
คะแนน: 0 Kencancool is on a distinguished road
Talking ขอเสียงวัยรุ่น Bmw E46 ทานเจ หน่อยครับ มาเเลกเปลี่ยนกัน

สวัสดี ครับ ผม คม อยู่รังสิตครับ
ขับ E46 2JZ GTE วัยรุ่นท่านใดใช้ E46 วางเจบ้างครับ รวมพลกันหน่อย....
อยากเห็น สไตล์การแต่งของแต่ละท่าน เผื่อจะนำมาเป็นแนวทาง..... เเละจะได้ช่วยเหลือกันน่ะครับ เพราะรุ่นนี้ไม่ค่อยเห็นอ่ะครับ....
Kencancool is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม