ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-06-2014, 16:31   #110
Rikter
Member

Car Brand: Bmw
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 Rikter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
อืมม..จริงๆแล้วมันทำยากมากนะ

incase รถผมละกัน

ถ้าเครื่องยังลงไม่สนิท สามารถเอาขึ้นได้อยู่

ตัว Header ทำให้ดูดีกว่านี้ได้ครับ

รถผมพยายามจะทำ header ใหม่ แต่ด้านที่ติดกะปุก มันยากจิง

ทำได้ครับ ให้สวย และมีคุณภาพ เพราะช่างคนที่เดินท่อโบให้ผม งานเชื่อมและดัดท่อแสตนเลส ก้อไม่เป็นรองใคร

แต่ปัญหาที่รถผมต้องรื้อเยอะพอสมควร ก้อเลยขอเอาไว้ทำภายหลัง ต้องมีเวลากับมันพอสมควรเลยครับ

งานเจ้าของกะทู้ ไม่ได้เลวร้ายหรอกครับ

แต่ไม่ได้ดีที่สุดครับ
เขียนได้คม สวยงามครับชอบคราบ
Rikter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม