ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-07-2008, 19:14   #97
Wattajak
Member

คะแนน: 17 Wattajak is on a distinguished road
Smile เปลี่ยนหรือเดินท่อไอเสียกันใหม่บ้างไหมครับ

แล้วท่านอื่น ๆ ละครับ เปลี่ยนกันไปแล้วหรือยัง
ของผมว่า Dmax 4 ประตู ลง 1J GTE Auto กะ;jkจะเดินใหม่ทั้งเส้นคับ 3 นิ้ว มีพักท้ายใบเดียวครับ ไม่รู้ว่าจะดีขึ้นกว่าท่อเดิมมากไหม

อ้อ ขอถามต่ออีกข้อ ท่านใดเปลี่ยนเฟืองท้ายกันแล้วบ้างครับ ของผมกะว่าใช้ให้พังก่อนแล้วค่อยไปเปลี่ยนครับ
Wattajak is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม