ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-03-2009, 08:04   #8
emptyfreeman
Junior Member

Car Brand: Peugeot 505
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 emptyfreeman is on a distinguished road
ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ ได้ความรู้มากขึ้นอีกเป็นกองครับ

ตอนนี้ก็คงใช้แบบธรรมดา(ไม่มี lamda)ไปก่อนครับ เพราะงบประมาณหมด แต่ถ้ามีงบจะได้อัพเป็น lamda ครับ ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนมากครับ

บอร์ดนี้อบอุ่นดีจัง

(ป.ล. พี่เคคลองสามครับส่งข้อความส่วนตัว(PMX ให้พี่ไม่ได้ครับ เขาบอกของพี่เต็มครับ แสดงว่ามีคนส่งไปปรึกษาเยอะตอบไม่ทัน ค่อยๆตอบนะครับพี่เป็นกำลังใจให้ครับ)
emptyfreeman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม