ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-12-2009, 10:53   #1
hs9bhu
ClubJZ Web Register

Car Brand: benz w124
Engine Type: 2jz-ge-vvt-i
คะแนน: 0 hs9bhu is on a distinguished road
ถามช่าง เค ครับ จะพัฒนา จาก วาริเอเบิล ไปเป็น หัวฉีดครับ

สวัสดีครับ ช่าง เค ผม เบ็นซ์ w124 วาง 2jz-ge vvti กับช่าง เค จาก ภูเก็ต ครับ รถใช่ งานดี ครับ แต่ ช่วงนี้ ตอน สตาร์ท จะ แบ๊ค บ่อยๆๆ ครับ แก้ไขอย่าง ไรดี ครับ แล้ว จะพัฒนา ระบบ แก๊ส จากแบบ วาริเอเบิลไปเป็น หัวฉีด จะต้อง ใช่ งบประมาณ เท่าไหร่ ครับ ขอบคุณมากครับ
hs9bhu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม