ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-11-2012, 20:14   #6
best up
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 best up is on a distinguished road
สายแวคคั่มที่หม้อต้มหลุดหรือเปล่า

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyo! อ่านกระทู้
ขอบคุณครับพี่เค ผมที่เคยโทรไปถามเรื่องวางเครื่องกับพี่อ่ะครับจากเล ย ช่างแถวบ้านเค้ามีแต่ ac อ่ะครับแต่ผมก้อไม่แน่ใจว่าสาเหตุที่รถดับเพราะอะไรก ันแน่ เลยขอเก็บตังก่อนแล้วว่าจะลงไปหาพี่ที่ร้านทีเดียวเล ยครับ:confused:
สายแวคคั่มที่หม้อต้มหลุดหรือเปล่า
best up is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to best up For This Useful Post:
yoyo! (14-12-2012)