ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-06-2008, 07:44   #1
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
Unhappy เครื่อง 1jz-ge ฝาดำ ออโต้ ติดแก็สแล้วความร้อนขึ้นครับ

รถผมเครื่อง 1JZ-GE ฝาดำ ออโต้ ได้ติดตั้งแก็สแล้ว ความร้อนหม้อน้ำขึ้นจะฮีท เลยนะครับ จะแก้ไขได้ยังงั้ยครับ หม้อน้ำผมแบบสองช่อง ทำงานพร้อมกัน พัดลมแอร์ด้านหน้าเครื่อง 1 พัดลมครับ ตอนนี้ความร้อนขึ้นเอามากๆเลยครับ จะมีวิธีแก้ไขได้มั้ยครับ รถ E34 ครับ แล้ววาว์ลน้ำ หรือ ตราน้ำต้องดูด้วยมั้ย เครื่อง 1 JZ-GE ฝาดำ อยู่ตรงไหนครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม