ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-06-2011, 17:53   #82
keng_ap
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: vvti
คะแนน: 14 keng_ap is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ยักษ์ อ่านกระทู้
ผมรู้ว่า KME black ใช้กับเครื่องอะไรครับ
ส่วนคุณจะ pm หรือไม่ก็ขึ้นอยู่ว่าคุณอยากขายของหรือเปล่า ผมเป็นลูกค้า คุณไม่ขายผมก็ซื้อกับคนอื่นได้
ต้องขออภัยพี่ยักษ์ด้วยครับ ที่การตอบกระทู้ของผม อาจก่อให้ผู้อ่านเข้าใจผิด เกิดโทสจริตและโมหจริต ในชั่วขณะจิตเท่าลัดนิ้วมือ

ผมขอกล่าวปวารนาขออโหสิกรรมด้วยนะครับ

พร้อมกันนี้ผมได้ส่ง pm ไปให้พี่ยักษ์แล้วนะครับ
keng_ap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม