ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-08-2007, 01:21   #5
mike j bo
Member

รูปส่วนตัว mike j bo

คะแนน: 18 mike j bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mike j bo
ครีบของผมที่ซื้อมา กล่องมันยี่ห้อ Vortex อะครับ แต่ที่ตัวครีบ ปั๊มมา ว่า Blue thunder อะ ......ราคาตั้งไว้ 550 อะครับ แต่ต่อมาได้ที่ 400 อะครับ ซื้อที่ ซีคอนครับ แถววรจักร ก็มีเยอะครับ แต่ต้องไปให้ถูกวันอะครับ มีหลายแบบให้เลือกด้วยครับ ที่เอาแบบนี้มาเพราะ มันมีให้เลือกแบบเดียวครับ........เอามาผมก็มาเชื่อม เพิ่มอะครับ เพราะ เดิมๆมันดูไม่แข็งแรงเท่าที่ควรอะ แต่งานเดิมๆ มันสวยใช้ได้เลยครับ แต่ที่เห็นในรูปดู เน่าๆหน่อย เพราะ เอามาโมเพิ่มอะ โดยเอาไปเจาะรูตรงกลางกะ บิดใบครีบใหม่อะครับ .........ส่วนท่อปล่อยแก๊สกะท่อเดินเบา ผมไม่ได้แทงไปลึกอะครับ แค่เสมอ ผนังท่อออะครับ...เห็นมีคนลองแทงไปปล่อยตรงกลางแล้วท ำปากเฉียง แก๊สมันจะหนาไปครับ ....แต่ถ้าขึ้นโบเดียวต้องการแก๊สเยอะๆ ก็น่าจะได้ครับ
mike j bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม