ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-11-2010, 05:49   #16
yut NC
Member

คะแนน: 0 yut NC is on a distinguished road
ผมก็เหมือนกัน 1JZ-VVTi + MIXER แต่ก่อนเป็นสาระพัดอาการ เพื่อนเป็นช่างเครื่องที่ไม่ค่อยพัฒนาทำให้ แต่ของพวกนี้เจ้าของรถต้องศึกษาไว้บ้างเผื่อเป็นอะไร กลางทางจะได้ช่วยตัวเองได้บ้างเลยมาลองทำเอง เอาเข้าจริงๆไม่น่ากลัวอย่างที่คิดผมเองไม่เคยไปเหยี บอู่พี่เคเลยสักครั้ง แต่มีอะไรถามแกตลอดและประจำด้วยแกยังเคยบอกว่าลองทำด ูก่อนทำไม่ได้ค่อยมา เลยหัดเช็คโค้ตทำความรู้จักว่าอะไรทำหน้าที่อะไร ทุกวันนี้พกตารางเช็ดโค้ตติดรถไว้เลยกันเหนียว
ทุกวันนี้ขอบคุณ CLUB JZ กับพี่เค ที่มอบความสุขในการใช้รถเก่าๆของผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yut NC : 24-11-2010 เมื่อ 05:52.
yut NC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yut NC For This Useful Post:
Jamisquatar (24-07-2012)