ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-08-2009, 22:25   #2
atomic2
ClubJZ Lady Member

รูปส่วนตัว atomic2

Car Brand: volvo
Engine Type: jz
คะแนน: 15 atomic2 is on a distinguished road
มาถึงรูปรถกันบ้างจ้ะ รถใครเป็นใครก่ดูเอาเองน้ะค่ะ 555

แอบมีชูสองนิ้วด้วยๆๆ อาเค ! : D

ที่จริงรูปก็ยังมีอีกอ่ะนะค่ะ แต่หนูไม่ไหวจะย่อ จะเซฟ แล้ว 555
ใครอยากได้รูปรถใคร ติดต่อหลังไมค์ น้ะค่ะ ( MSN ) นะค่ะ *
เดี๋ยวหนูส่งให้ๆ ถ้ามีนะค่ะ ! : D

ฝันดีค่ะทุกคน หนูไม่ไหวแล้ว ง่วงมากๆ มีรูปที่กล้องใครอีก ก็ช่วยๆ กันลงด้วยนะค่ะ ! : D

; ATOMIC
www.clubjz.net :: ยิ่งอยู่ยิ่งอบอุ่น .., เหมือนครอบครัว เหมือนบ้านเดียวกัน ^^

atomic2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to atomic2 For This Useful Post:
somtao (10-08-2010)