ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-04-2008, 12:49   #10
380_se
Member

คะแนน: 0 380_se is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakhonsawancar อ่านกระทู้
เปลี่ยนครับ ก็เปลี่ยนบางอ่างน่ะครับ ถ้าเป็นระบบดูดก็เปลี่ยนหม้อมาใช้หม้อเทอร์โบ เปลี่ยนมิ๊ก
ถ้าจะใช้แก๊สหัวฉีด ก็ใส่ชุดหัวฉีดแบบหกสูบได้เลยครับ
ขอบคุณมากครับ....แล้วจากอุปกรณ์ที่ผมมีอยู่จะต้องเพ ิ่มอีกเท่าไรครับ ทั้งแบบ MIX กับแบบหัวฉีด
ถ้าวิ่งได้ไม่ถึงโลละ 2 บาทก็ OKเลยครับ แล้วเวลาคงไม่นานมั่งครับ เพราะมีถังและท่อแก๊สเดินจากถังไปที่ห้องเครื่องอยู่ แล้ว แต่ระนองไปนครสวรรค์นี่ซิ ระนอง - กรุงเทพ ฯ 600 ก.ม. กรุงเทพฯ - นครสรรค์ 300 ก.ม.(มั่ง) รวมกัน 900 ก.ม. ไป-กลับ 1,800 ก.ม.โอ้ววววไกลจริงๆคร้าบบบ
380_se is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม