ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-05-2007, 08:03   #5
HS9KRM
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว HS9KRM

Car Brand: Ford Ranger
Engine Type: 2JZ-GTE HX40 บุ้ทเต็มเหนี่ยว ที่เกียร์รับไหว
คะแนน: 18 HS9KRM is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วิสุทธิ์ พรหมศิลา
ขอบคุณทุกท่านครับ คือที่ถามใว้เป็นความรู้ว่าถ้ารุ่นนี้ก็ต้องกินประมา นนี้จะได้ไม่ต้องไปปรับปรุงอะไรอีกช่วยๆกันให้ข้อมูล กันหน่อยนะครับอย่างน้อยก็จะเป็นตัวอย่างให้เพื่อนต่ อไปจะได้ไม่ต้องไปปรับเพิ่มนี่แล้วไม่ได้อย่างที่หวั งว่าจะได้ ตอนนี้ก็พอใจกับสิ่งที่ได้แต่ไม่รู้ว่าดีที่สุดหรือย ัง รบกวนทุกท่านที่มีข้อมูลเล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ด้วยความยินดีครับมีอะไรก็แลกเปลี่ยนประสบกามเอ้ยการ ์ณกันครับ ตรงตามเจตนารมณ์ของ webนี้ ของผมว่าจะลองเอาไปติดแลมด้าดู คืบหน้ายังๆงจะมาแจ้งครับ
HS9KRM is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม