ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2011, 08:40   #7
aekdb
Junior Member

Car Brand: vigo
Engine Type: ดีเซล
คะแนน: 0 aekdb is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OESHI อ่านกระทู้
ของผมไล่จากกล่องใช้สัณญานจากกล่องเข้าจอไมล์12vdcผ่ านฟิวส์ลากสายใหม่ไปที่สายไฟไปไฟถอยแทน แต่ไม่รู้ว่าสายเก่าทำไมไฟไม่มาไม่รู้สายขาดหรือปล่่ าว แต่ไฟถอยติดแล้ว ต้องรอกูรูมาช่วยตอบอีกทีว่าระยะยาวมีผลกับกล่องหรือ ปล่าวครับ ผมไมล์ดิจิตอลครับ
น้าคับมีรายละเอียดของสีสายและก็ปลักที่เสียบสายนั้น มีกี่เส้นอะคับ ผมจะทำแบบน้าบ้าง อิๆๆๆ จะได้ไม่ต้องเสียตังให้ช่าง 55555
aekdb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to aekdb For This Useful Post:
chpattana (20-09-2011)