ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-10-2009, 01:57   #11
Nexter
Member

คะแนน: 0 Nexter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vampire258 อ่านกระทู้
ผ้าเบรกหน้าแน่ใจไหมว่า Metal King ไม่มช่ Ct นะครับ ดูแล้วฝ้าเบรกเฟด ไหม้ติดจาน

ส่วนหลัง ก้าน Lspv ตั้ง ให้สูง ขึ้น ไม่ใช่ต่ำลงนะครับ
ผ้าเบรคแน่นใจครับ ส่วนตั้งเดี๋ยวไปให้ช่างดูอีกที ขอบคุณครับ แต่จำได้ว่าช่างล่าสุดมาตั้งด้านหลังทั้งซ้ายและขวาไ ม่รู้ตั้งอะไรไปบ้างเดี๋ยวรองไล่อีกครั้งครับ
Nexter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Nexter For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (17-10-2009)