ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2009, 23:18   #9
Nexter
Member

คะแนน: 0 Nexter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนขายไก่ อ่านกระทู้
ด้านหลังไม่ทราบเป็นดิสยังครับ ลองดูนะครับ ของผมในไทเกอร์ หน้าเปนอริสโต้ หลังยกเส้นคราวน์มีดิสหลัง เอาอยู่แบบสบายๆครับ หม้อลมเดิมๆเอง
ไม่ใช่ดิสครับ ด้านหลัง ส่วนมาก วีโก้ที่รู้มาจะมีปัญหา ตั้งlspv เคยคิดจะแปลงเหมือนกันด้านหลังแต่กลัวไม่หน้ายังไม่ร อดเลยครับ
Nexter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Nexter For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (17-10-2009)