ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-09-2012, 17:50   #108
DarKBJTeam
Member

รูปส่วนตัว DarKBJTeam

Car Brand: Toyota Hero
Engine Type: 1JZ-GT
คะแนน: 16 DarKBJTeam is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง DarKBJTeam
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joe-civil@jz อ่านกระทู้
ขอโทษนะครับ ทำไมไม่ลงหน้าซื้อขายไปเลยเห็นมีสมาชิกมาขอราคากันค่ อนข้างเยอะ ลงไปเลยครับว่าขายเท่าไรยังไงรายละเอียดหม้อ มีกี่รุ่น ราคาหน้าบอร์ด กะ ราคาตัวแทน นะครับ ฝากพิจารณาด้วย ขอบคุณครับ
ใจเย็นๆนะครับ ผมเป็นคนนึงที่เคยขอ PM ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับใครทั้งสิ้น
เว็ปบอร์ดหน้าแก๊สเป็นสถานที่แลกเปลี่ยนข้อมูลเรื่อง แก๊สก็จริง แต่สิ่งที่ดีก็ควรจะแนะนำต่อๆ กันไปไม่ใช่เหรอครับ และที่มันยืดยาวมาขนาดนี้ ก็เนื่องจากเมื่อก่อนไม่เคยมีตัวแทนมาขาย หม้อต้มยี่ห้อดังกล่าวอย่างจริงจัง พวกเราต้องการสิ่งที่ดีสำหรับรถเรา เราอยากทำรถเราให้ดีที่สุด ผมว่าจุดเริ่มต้นก็ควรลองไปดูตั้งแต่ข้อความในกระทู้ แรกจนถึงปัจจุบันว่ามันมีเหตุการณ์มาอย่างไร ผมว่าพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่านน่าจะเข้าใจนะ
แค่ทุกคนต้องการสิ่งดีๆให้กับรถก็เท่านั้น
DarKBJTeam is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to DarKBJTeam For This Useful Post:
vampire258 (24-09-2012)