ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-09-2009, 11:39   #6
l.lerson
Member

Car Brand: VIGO
Engine Type: 2J-vvti A/T
คะแนน: 0 l.lerson is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ izujz อ่านกระทู้
แล้วปกติมันต้องมีอุปกรน์ตัวไหนบ้างครับ ที่ต้องมีไฟฟ้าเลี้ยงอยู่ตลอดบ้างครับ จะได้รู้ว่าตัวไหนที่ไฟมันรั่วครับ

ลองตรวจสอบตามที่ลุงมูลแนะนำก่อนดีกว่าครับ
อุปกรณ์ที่ต้องมีไฟเลี้ยงนั้น ถ้าปกติต้องไม่รั่ว

ผมทำตามที่ลุงมูนแนะนำ และหาจนพบจุดที่ไฟรั่วมาแล้วครับ ต้องขอบคุณลุงมูนอีกครั้ง
l.lerson is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to l.lerson For This Useful Post:
soludeath (28-09-2009)