ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-02-2014, 08:52   #22
Aae
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: เชฟโลเลต
Engine Type: J Bo
คะแนน: 0 Aae is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anakin อ่านกระทู้
คงใช้วิธีเดียวกันกับคุณเอ๊ะนะครับท้ายเกียร์ยังไม่ร ู้ว่าจะรั่วรึป่าว ช่างป่วยบ้างไรบ้างครับ...
ถ้าไม่ต้องทำปลอกสวมปลายเกียร์ใหม่(ถ้าแกนเกียร์โฟร์ กับแกรเกียร์หลักเท่ากัน) ผมว่ายังไงก้อไม่รั่วครับ ของผมชนสโลว์วีโก้แกนเกียร์ไม่เท่ากันยูวีวีใหญ่ วีโก้เล็ก ทำปลอกสวมใหม่ ชุบแข็งงานไทยไม่มั่นใจกลัวเฟืองรูดเวลาเล่นหนักนะคร ับ ไม่บายใจ เลยเปลี่ยนเพื่อใช้ปลอกสวมเดิมโรงงานครับ ที่รั่วแค่ซีนครับ แต่ดูงานที่ทำแล้ว ผมว่าช่างที่ทำให้เก่งอยู่ครับ น่าจะมีประสบการณ์ ของผมทำกันเองเลยไม่ค่อยดีนะครับ ยังไงเป็นกำลังใจไห้ครับ ใจเย็นๆนะครับของผมทำแบบใจร้อนเอาแต่ใจนะครับ เลยไม่ดี
Aae is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to Aae For This Useful Post:
anakin (03-02-2014), C220 (03-02-2014), Jeep ZJ-1UZ (04-02-2014)