ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-09-2014, 09:31   #54
siwa
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว siwa

คะแนน: 18 siwa is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bhuwadoln อ่านกระทู้
สีที่ใช้พ่นฝาครอบวาล์ว เป็นสีแบบไหนครับ
ทนความร้อน หรือป่าว หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง
แล้ว พวกท่อลม / ท่อดูด ต่าง ๆ ที่เป็นสี ๆ
ต้องใช้แบบไหน หาซื้อที่ได้บ้าง
ผมใช้สีธรรมดาพ่นเอาครับ แต่รองพื้นใช้แบบกันร้อน พวกท่อลมสีๆก็ร้านอะไหล่ทั่วไปเลยครับ
siwa is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to siwa For This Useful Post:
idea_nova (04-09-2014)