ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2008, 20:32   #115
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนเดิม อ่านกระทู้
วันนี้ความร้อนขึ้นเกิน 100 องศา พอดีไม่ได้ขับเร็วมาก ก็เลยชลอความเร็ว
และ ประคองรถให้ถึงบ้าน ซึ่งไม่ไกลมากนัก พอถึง เปิดฝากระโปรง
ปรากฎว่า พัดลม หมุนตัวเดียวครับ รอให้รถเย็น ว่าจะรื้อทำเอง เจอสายไฟ
ที่เป็นซ็อคเกต ระหว่างพัดลม กับไฟที่มาเลี้ยง มันหลุดครับ จัดการแก้ไข
ต่อเข้าไปก็ใช้ได้ปกติครับ นึกว่า งานเข้าซะแล้ว

โห ดีนะที่ เราคอยดูเกจวัด ไม่งั้นละงานเข้าเลยพี่
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม