ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2010, 21:10   #1
Dek Air
Junior Member

รูปส่วนตัว Dek Air

Car Brand: toyota mighty x
Engine Type: 1 JZ-GTE
คะแนน: 0 Dek Air is on a distinguished road
ช่วยทีครับ 1J bo ติดแก๊ส mix วางมิ๊กแบบไหน จุดไหนดี

ช่วยทีครับ 1J bo ติดแก๊ส mix วางมิ๊กแบบไหน(ฝังใน หรือว่านอกครับ แบบว่าพื้นที่ไม่พอวางแบบต่อเพิ่ม(นอก) ไม่รู้ใช้คำถูกอ่ะป่าว หัดทำเองครับ พอมีความรู้นิดๆๆหน่อย งบน้อยเลยลองทำเอง ) แล้ววางตำแหน่งไหนจุดไหนดี ใช้รูขนาดไหนกี่ mm อ่ะอับ หม้อต้ม star gas หม้อใหญ่ครับแบบซื้อต่อมือมา เค้าว่าใช้กับเครื่อง 3000 bo มาครับ จ่ายพอแน่ เค้าว่างั้น
ช่วยทีครับ ขอบคุณร่วงหน้าจ้า ฝากตัวด้วยครับน้องใหม่ เด็กโคราช อ๋อ อีกคำถามครับ สายสั่งหัวฉีดที่ต้องตัดสัญญานเมื่อใช้แก๊ส สีไร เส้นไหนง่ายที่สุดครับ
หากไม่รบกวนมากเกินไป ขอเบอร์โทรทีครับ ขอบคุงๆๆๆๆๆ
Dek Air is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม