ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-06-2008, 10:11   #17
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
[quote=m&m;131454]
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ปริ อ่านกระทู้
คุณpomsena ลงเครื่องที่อู่ไหนครับ แล้วคันเกียร์ออโต้ 7000 เนี่ยรวมคอนโซลเบิกศูนย์เลยใช่มั๊ยครับ แล้วคันเกียร์ออโต้ใช้กับเครื่องเจได้เลยใช่มั๊ยครับ พอดีผมก็ใช้วีโก้อยากเปลี่ยนเครื่องอยู่เหมือนกันครั บ
tossapol01@yahoo.co.th
[/QUOTE
ลงเครื่องที่บุญทวีบางนาครับ คันเกียร์เบิกศูนย์มาครับ ส่วนคอนโซลนี่ ทางร้านเค้ามีให้อยู่แล้วครับ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม