ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-06-2007, 19:42   #3
arale@jz
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 18 arale@jz is on a distinguished road
ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะครับว่าใหญ่หรือป่าว แต่ทำไมมันน่ากลัวจังอ่ะที่บอกว่าจ่ายแก๊สแม้ดับเครื ่อง
ส่วนการจูนตอนนี้จูนแรมด้ารอบที่ 6 แล้วอ่ะครับจูนกับช่างที่เดิม อาการเร่งดีขึ้นบ้างแต่ยังเป็น
ไม่ทราบว่าโดยทั่วไปแล้วเครื่อง2เจติดแก๊สเวลากดคันเ ร่งแรงๆ หรือความเร็ว80ขึ้น รอบจะสั่นๆปกติรึป่าวครับ
แล้วที่คุณเคบอกว่าถอดเสต๊ปมอเตอร์ออก ใช่แรมด้ารึป่าวครับ
แล้วใส่ตัวปรับแทน ใช่เพาเวอร์วาร์วหรือป่าวครับ
ขอบคุณมากครับ ปล.คุณเคพอมีเวลาวันหยุดช่วยเช็คเบื้องต้นได้ป่าวอ่ะ ครับ เพราะถ้าต้องเปลี่ยนหม้อต้มคงต้องเก็บตังก่อนอ่ะครับ
arale@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม