ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-02-2013, 16:08   #5
bellcorp
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว bellcorp

Car Brand: Toyota Sport Rider
Engine Type: 1UZ FE
คะแนน: 18 bellcorp is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง bellcorp
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
นั่นสิครับ แสดงว่าใช้อัตราทดเฟืองท้ายต่ำ แต่ก็สามารถไต่ความเร็วเกิน 160 ได้ในช่วงกลั้นหายใจ(ไม่รู้ว่าพี่กลั้นได้นานมั๊ย)คง ประมาณสักนาทีได้มั๊ง

ว่าแต่จูนความเร็วเทียบGPSแล้วใช่มั๊ยครับ
เทียบกับ program speed navi อ่ะครับ ผมก็ว่า เฟืองท้ายมันแปลกๆ เดี๋ยวไปนับก่อนครับ อาจต้องปรึกษาพี่ตู่ที่เคารพ แหะๆๆ ยังงัยติชมเพิ่มเติมกันได้นะครับ เพื่อกระแสยูแซ่บ จะได้แรงกะเค้าบ้าง อิอิ
bellcorp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม