ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-12-2010, 16:17   #7
mitsuap
Junior Member

Car Brand: ISUZU TFR
Engine Type: 2Jz-gte A/T
คะแนน: 0 mitsuap is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mitsuap
จุดที่แตกครับ

กาวแดงคับ

ไม่น่าเชื่อจิงๆ ก่อนทำผมก้อพอรู้นะครับว่าฝานี้ขันแน่นไม่ได้เพราะเป ราะมาก พยายามระวังแล้ว กะพอตึงๆมือแค่นั้น ก้อยังไม่วายแตกจนได้ งงมากๆ เปราะสุดๆ
หากไม่อยู่จิงๆ คงหาลองเอาไปเชื่อมอย่างที่ท่านสมาชิกแนะนำครับ ขอบคุณครับ
mitsuap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mitsuap For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)