ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-12-2010, 04:08   #4
mitsuap
Junior Member

Car Brand: ISUZU TFR
Engine Type: 2Jz-gte A/T
คะแนน: 0 mitsuap is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mitsuap
ครับ ตอนนี้ใช้กาวแดงอัดๆเข้าไปตรงที่ร้าวครับ แตกตอนขันน๊อตตัวสุดท้ายพอดี (ร้าวตรงบริเวณรูน๊อต) เลยไม่กล้าถอดออกกลัวมันแยกออกเป็นชิ้นๆ วันนี้ลองเอาไปวิ่งทั้งวันยังไม่มีน้ำมันซึมออกมาครั บ แต่ก้อไม่รู้ว่าจะอยู่ได้นานรึปล่าว
หากพี่ๆ ท่านใดมีอะไหล่ตัวนี้อยากปล่อยโปรดแนะนำด้วยนะครับ ผมจะสำรองไว้ครับ
ขอบคุณที่แนะนำครับ
mitsuap is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mitsuap For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)