ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-10-2013, 20:27   #13
kinginter
Member

Car Brand: toyota vigo
Engine Type: 2jz ge vvti
คะแนน: 0 kinginter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
คนละกล่องครับ ใช้ร่วมกันบ่ได้
ขอบคุณมากครับเริ่มกระจ่างแสดงว่ากล่องทีมีมันเป็นขอ งวัดรอบเครื่อง
งั้นสรุปเจ้าโค๊ด42 จากsp1มันตรงเข้าไปเรือนไมล์เลยแต่สายจากเรือนไมล์ไป เข้ากล่องecuยังไม่มีและวันนี้ลองวัดโวลท์สายสันญาณs p1ใด้12vตอนรถยังไม่เคลื่อนตัวและเริ่มออกตัวโวลท์ก็ ค่อยลดลงตามความเร็วรถแต่โวลท์มันลงแบบสวิงมั่วบางที ขึนมาที่12vเท่าเดิมทำให้เข็มความเร็วมันตกอย่างรวดต อนเราเหยีบคลัชหรือเบรกตามอาการข้างต้น
แสดงว่าตัวsp1กับญิ่ปุ่นไปแล้วใช้มัยครับช่วยวิจัยด้ วยครับ
kinginter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม