ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2009, 19:43   #2
rachen
Junior Member

คะแนน: 0 rachen is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cho_1 อ่านกระทู้
หัวเชื้อน้ำมันเครื่องจำเป็นป่าวครับ พอดีเห็นมีบ้างคนใช้ แล้วถ้าเราใช้น้ำมันเครื่องดีดีแล้วจะต้องใช้ป่าวครั บ และถ้าใช้แล้วดี ควรเลือกแบบไหนหรือยี่ห้อไหนดีครับ เห็นในท้องตลาดมีหลายยี้ห้อเหลือเกิน ตั้งแต่ไม่ถึงร้อย ถึงหลักพัน เลยครับ ขอบคุณครับ

ผมคิดว่าใช้น้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์หรือสังเคราะ ห์100%
ก็พอครับ
rachen is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to rachen For This Useful Post:
kai318 (02-05-2011)