ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2007, 00:10   #1
wongpadoo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว wongpadoo

คะแนน: 18 wongpadoo is on a distinguished road
Unhappy จริงหรือไม่ที่เจโบติดแก็สใช้ไปนานแล้วโบพังเร็วกว่า เดิมครับ

จริงหรือไม่ที่เจโบติดแก็สใช้ไปนานแล้วโบพังเร็วกว่า เดิมครับเพราะว่าความร้อนในการใช้แก็สมากว่าน้ำมันแล ะโบจะแห้งผมเคยมีคนบอกใช้ไปปีกว่าโบเสียไปสองตัวแล้ว ขอความคิดเห็นของผู้รู้ด้วยครับจริงเท็จประการใดช่วย ตอบด้วยครับและจริงหรือไม่ติดแก็สเจโบมีปัญหามากกว่า ติดแก็สเจไม่โบครับ
wongpadoo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม