ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-05-2010, 12:10   #135
มังกรขาว
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว มังกรขาว

คะแนน: 0 มังกรขาว is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kocolo อ่านกระทู้

ว่าพัดลมฟรีปั้มมันดังมากมั้ยครับ
ไม่ครับ ปกติดี

ส่วนกำลังเครื่องไม่เท่าไร
แต่ผมชอบเวลายกคันเร่งแล้วมีแรงดึงนะ

แผงแอร์ใช้ของ น่าจะhonda city พัดลมแอร์ใช้ครับ แต่ช่างบอกว่า ถ้าเอาจริงๆไม่ต้องใช้ก็ได้ เพราะว่าพัดลมฟรีปั้มมันเอาอยู่ๆแล้ว แต่ช่างบอกว่าเพื่อความเย็นครับ ติดดีกว่า ติด1ตัวแถบซ้ายครับ ช่างที่ทำคันนี้เก่งหม้อน้ำมากนะครับ คันนี้ผมทำให้ระบบเครื่องมันเดิมๆที่สุดครับ ขับสบายใจดี เหยียบกันยาวๆ ไม่ต้องกังวล เพราะเครื่องเก่าก็jเหมือนกัน เครื่องนี้เป็นเครื่องที่2แล้วครับ เครื่องแรกหมดกับมันไปเยอะ ขับไปซ่อมไป รอบนี้ทำแพงหน่อยแต่ก็ขับกันยาวๆ จะได้ไม่ต้องเสียตังค์บ่อยๆ โชดดีครับ
อยากทราบว่าทุบห้องเครื่องไหมครับ
ไฟหน้ากับกระจังหน้าใช้ของรุ่นไหนครับ (ผมก็ใช้คามิโออยู่ครับ 2เจออโต้ครับขอดูรูปชัดๆกับรายละเอียดหน่อยครับ)ขอบค ุณล่วงหน้าครับ
มังกรขาว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to มังกรขาว For This Useful Post:
กัมพ์ (30-04-2011)