ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2014, 10:29   #1
Chaichana_p
Member

Car Brand: toyota-commuter
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 Chaichana_p is on a distinguished road
ตั้งรอบเดินเบาเครื่อง1uzvvtiยังไงครับ ผมตั้ง6เหลี่ยมตัวเล็กๆจนสุด แต่มันไม่ขึ้นอ่ะคับ

ตั้งรอบเดินเบาเครื่อง1UZVVTIยังไงครับ ผมตั้ง6เหลี่ยมตัวเล็กๆจนสุด แต่มันไม่ขึ้นอ่ะคับ งงเลยครับตอนนี้เครื่องร้อน รอบอยู่ประมาณ500เองครับ ถอดท่อไอดีออกมาดู ลิ้นปีกผีเสื้อเปิดตั้งเยอะอ่ะครับ เพราะไข6เหลี่ยมสุดเลยอ่ะครับ แต่เดินเบา ไม่ขึ้นตามอ่ะครับ งงเลยครับ ผมไม่ทราบระบบคันเร่งไฟฟ้าจริงๆครับ พึ่งเคยเล่นตัวแรกเลยครับ รบกวนพี่ๆหน่อยนะคราบ....
Chaichana_p is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม