ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-09-2008, 00:19   #83
ken6597
Senior Member

คะแนน: 0 ken6597 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ก็คงไม่พ้นร้านเดิม ๆ ครับ ถึงพริงถึงขิงอ่ะครับ สงสัยต้องทำบัตรสมาชิกแล้วมั่งครับ จะได้มีส่วนลดอ่ะครับ

เมื่อวันเสาร์ เข้า กทม. แวะไปกินมา บรรยากาศดี อาหาร ok เบียร์สดเยอรมัน ก็ใช้ได้ ผมกับเพื่อน 3 คน เลยวอร์ม ไป 3 คอนโด โต๊ะข้าง ๆ ก็แจ่ม นักร้องเข้าตากรรมการครับ แต่ไอ้คนนั่งข้าง ๆ ผมและเพื่อนอีก 3 คน นี่สิ มันไม่ค่อยจะเห็นด้วยกับผมและเพื่อนสักเท่าไหร่ รถผมพร้อมเมื่อไหร่งานเข้าแน่ครับพี่เค จะโทรไป conform อีกที...
ken6597 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม