ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-07-2009, 09:57   #1
worrapol
Junior Member

คะแนน: 0 worrapol is on a distinguished road
พี่ เค..kkk...ครับ

TOYOTA TIGER 2J-vvti จะติดแก๊ส LPG ระบบดูด FIX MIXXER +LAMBDA ถัง 58 ลิตร ไว้ใต้ท้องรถแทนยางอะไหล่ รวมราคาเท่าไร หม้อต้ม-ถังใช้ของอะไร มีออโต้สวิทซ์หรือเปล่า แล้วถ้าเป็นระบบหัวฉีดเท่าไรครับ ว่างแล้วช่วยตอบทางอีเมลล์ด้วย ไม่อยากรบกวนเวลาพี่เค ป.ล. พ่อฝากบอกคิดถึงสบายดีหรือเปล่า รถที่วางเครื่องไม่มีปัญหาใช้ดี ติดแก๊สพ่อบอกขอเป็นฝีมือของพี่ ติดแล้วสบายหายห่วง neung487@samarts.com มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณพี่เคมากครับ
worrapol is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม