ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-05-2009, 00:06   #390
PrinceMSak
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 PrinceMSak is on a distinguished road
เพื่อนๆ พี่น้อง ครับ ไม่ทราบว่าใครที่ใช้แก็ส เคยได้ยินสารเติมเพื่อเคลือบบ่าวาลว์หรือเปล่าครับ มีสารตัวใหม่จากแคนาดา ครับ ช่วยเพิ่มความทนทานของวาลว์และลดเสียงดังของวาลว์ได้ ครับ ทำหน้าที่แทนตะกั่วที่หายไปจากน้ำมัน เติม 1 ขวดต่อน้ำมัน 30 ลิตร กำลังจะซื้อมาลอง ขวดละ 90 บาท เห็นว่าเพิ่มแรงบิดได้ 5-7 เปอร์เซนต์ด้วยครับ เดี๋ยวจะมาบอกผลให้ทราบนะครับ
PrinceMSak is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม