ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-10-2013, 01:31   #23
supervolk
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 supervolk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohayo_o อ่านกระทู้
ใกล้แล้วครับ เหลือเก็บรายระเอียดเล็กๆน้อยครับ
ช้าหน่อยครับ งานเยอะครับ ทำงานคนเดียว แล้วก็รออะไหล่นิสหน่อย เพราะเบิกใหม่ ใช้เวลาเพราะในการสั่งครับ แต่อะไหล่ส่วนมาก บ้านเรามีครับ เพราะเครื่อง GR มี ใน vigo ที่ผลิตบ้านเราส่งออก ครับ
ต้อนนี้ เครื่องยนตร์ ทำงานครบสมบูรณ์แบบ ทุกระบบ ครับ เกรียร์ เปรียนครบ 6 เกรียร์ครับ tiptronic แสดงผลบนจอไมล์ได้หมด cruise control abs Airbag ทำงานครบ
ตอนนี้ที่เหลือก็ พวก ระบบไฟฟ้าตัวถ้ง ไฟฟ้า ไฟเลี้วย อะไรพวกนี้ครับ พยามให้ทำงาน ผ่านระบบ ของ ecu body ให้หมด จะได้ง่ายนการดูแลการซ่อมครับ ระบบแก๊ส บ้านเรายังไม่มีเข้ามาครับ ส่วนรถคันนี้ทำให้ใช้ E85 ครับ ขอบคุณครับที่ติดตาม
ให้ไวเลยช่างฟุ้ง....อยากครับ paddel shift 6 speed ในร่าง rider นานแล้วช่าง
supervolk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to supervolk For This Useful Post:
khanyou (11-10-2013)