ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2008, 08:01   #12
chan625
Junior Member

คะแนน: 0 chan625 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wut vigo jz อ่านกระทู้
ของผมเปลี่ยนเป็น 2 ชั้น ทองเหลือง หัวเหล็กครับ ของคุณลองดูว่าพวกเซนเซอร์ขึ้นตรงรึเปล่าครับ ลองไปหาวัดความร้อนดีๆๆซักตัวมาต่อดูว่าเป็นยังไง เท่าทีคุณเล่ามามันน่าจะหายร้อนแล้วน่ะครับ ลองดูครับ เอาใจช่วย
เห็นด้วยคับแล้วก็ผมว่าเช็คปั้มนำด้วยก็ดีนะคับผมเคย เพลาปั้มนำขาดอะคับไม่รู้มันขาดได้ไงสงสัยมีอะไรในระ บบไปขัดปั้มน้ำปั้มผมขาดเลยเครื่องฮีตเลยคับลองดูละก ันช่วยกันออกความคิดเพื่อจะเป็นประโยชน์(((บางที่เส้ นผมมันบังภูเขางิ)))).....อิอิ
chan625 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม