ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-03-2010, 12:17   #4026
aonsnot
ClubJZ Web Register

Car Brand: mazda
Engine Type: family
คะแนน: 0 aonsnot is on a distinguished road
ขอเป็นส่วนหนึ่งของ Jz ครับ

ขอแนะนำตัว ชื่อ อ้นครับ
อยู่สกลนคร
ผมใช้ Mazda เก่าๆเก่ามาก ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรถหรอกคับ แต่ได้ร่วมงานกับพี่ๆ JZ สกลนคร(กลุ่มผมไปโชว์จักรยาน BMX Flatland) ทำให้ผมได้รู้ว่า กลุ่มรถแต่ง มองภายนอกจะคิดว่า เป็นอย่างนู้น เป็นอย่างนี้บ้าง เสียๆหายๆต่างๆนาๆ แต่สำหรับผม ไม่ใช่อย่างที่คิดเลยครับ พี่ๆกลุ่มJZ รวมถึง กลุ่มJZทั่วประเทศ ไม่ได้แต่งรถไปวันๆ ขับรถเล่นไปวันๆ อย่างที่คิด ที่ผมได้ร่วมมือและเห็นและในเวปมา พี่ๆจะทำบุญ การกุศลต่างๆมาตลอด น่ายกย่องมากครับ มีโอกาศร่วมงานอีก ยินดีไปร่วมงานและเป็นส่วนหนึ่งของ JZครับ ขอบคุณครับ จากเด็กBMneXtสกลนคร

BMneXt.com

aonsnot is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม