ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-01-2013, 12:57   #468
nudragon
Junior Member

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 4JA1???
คะแนน: 0 nudragon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next_fun อ่านกระทู้
ค่อยๆ ดูข้อมูลไปเรื่อยๆนะคับ
ถ้าอยากได้ข้อมูล เพิ่มเติม ปรึกษาพี่เต๋า ข้างบนนี้ได้เลยคับ
ขอบคุณมากครับ ผมก็กำลังเชคกับหลายๆที่ หลายๆคนด้วยครับ เพราะมันก็ใช้เงินเยอะอยู่พอสมควรเหมือนกัน จะอยู่กับบอดี้นี้ TFR หรืออะไรยัง แต่ก็ขอบคุณพี่ๆมากครับ ที่นี่ดูอบอุ่มดีจริงๆ
nudragon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nudragon For This Useful Post:
somtao (14-01-2013)