ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 11:26   #34
nongg
Junior Member

คะแนน: 0 nongg is on a distinguished road
ผมว่าพี่ลองขอนั่งรถพี่ๆในคลับที่วางเครื่องฝาดำที่พ ี่อยากวางก่อนดีกว่ามั้ยครับ

เครื่องเดิม2.7VVt... okปลายอาจจะไปตันแถวๆ160-170 แรงม้าน้อยกว่าฝาดำ20ตัวแต่อย่าลืมนะครับของพี่ม้าเด ิมจากโรงงานทุกอย่างมันก็จบมาจากโรงงานแล้ว

แต่เครื่องฝาดำที่พี่บอกมีม้ามากกว่านั้น..การวางลงไ ปมันคือรถดัดแปลงนะครับม้าที่ได้พิการบ้างตายบ้างบอก ได้เลยว่าม้าที่พี่จะได้น้อยกว่าเครื่องเดิมแน่นอนคร ับ

แต่ถ้าพี่คิดจะวางจริงๆ แนะนำเครื่องที่มีโบจะดีกว่านะครับรับรองเลยว่าพี่จะ ได้เห็นความแตกต่างได้อย่างชัดเจน

ฝากไว้นิดครับจากหัวข้อที่ตั้งมาติดเครื่องแล้วมีไอน ้ำออกท่อบอกว่าเครื่องหลวมแนะนำลองศึกษาเพิ่มเติมก่อ นนะครับผมไม่รู้ว่าได้ข้อมูลมาจากไหน**สมมุตินะครับ....ถ้าได้คำพูดนี้มาจากอู่ที่จะเปลี่ยนเครื่องให้คุ ณ...ผมบอกได้เลยคุณถอยออกมาได้เลย ของฟรีไม่มีดีในโลก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongg : 08-09-2008 เมื่อ 11:29.
nongg is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to nongg For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (23-09-2009), Lucky (03-06-2011)