ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-05-2015, 09:43   #1
chananate_kal
Junior Member

Car Brand: Volvo
Engine Type: 240GL ( 2 JZ GE )
คะแนน: 0 chananate_kal is on a distinguished road
ใครมีเกียร์ ออโต้ 2 JZ Ge ฝาดำ ยอยสวม รบกวนด้วยครับ ท่าทางเกียร์จะไปครับ

หลังจากที่ลองถามในนี้แล้ว และลองไปปรึกษาช่างหลายท่านแล้ว ว่าเกียร์มีอาการไม่เปลี่ยน เครื่องเย็นออกตัวไม่มีปัญหา … วิ่งเปลี่ยนปกติ พอผ่านไปสักครึ่งชั่วโมง อาการออกตัวลากยาวรอบขึ้นไปจนสุด ต้องปล่อยเท้าออกจากคันเร่ง … จอดพักสัก ครึ่งชั่วโมง วิ่งได้ใหม่ แต่ก็จะเป็นอีก

ใครมีเกียร์ ออโต้ 2 JZ Ge ฝาดำ ยอยสวม รบกวนด้วยครับ คงต้องเอามาเปลี่ยนแล้วครับ

ขอบคุณครับ

chananate_kal is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม