ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-09-2010, 21:24   #459
ศรชัย
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: toyota
Engine Type: toyota
คะแนน: 0 ศรชัย is on a distinguished road
ครับพี่ ได้โทรคุยกับช่างเก่งในเวปแล้ว ช่างเก่งแนะนำ
1uz แทน เครื่อง j ครับ ตอนนี้เลยชักไม่แน่ใจ+ไม่มีประสบการณ์ การใช้งานส่วนมากรับส่งคนงาน ขนของบ้าง วันละประมาณ 70 กิโลเป็นอย่างต่ำ ไม่ต้องดูแลเครื่องมาก อะหลั่ยหาง่าย ในใจมอง 1jz gt vvti + gas เน้นประหยัด ไม่รู้ว่า ๅ 1uz 4000 CC
+ gas อย่างไหนจะประหยัดกว่ากัน พี่ๆท่านกันใดมีข้อมูลบ้างครับช่วยให้ความกระจ่างหน่ อยครับ ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับข้อมูลครับ
ศรชัย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม