ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-01-2010, 13:16   #12
yokee_1
Senior Member

รูปส่วนตัว yokee_1

Car Brand: mazda
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 16 yokee_1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m&m อ่านกระทู้
ล่าสุดผมลองจูนเเลมด้า เเบบไม่มี mix วิ่งได้กดได้ บูสร์มาไวได้เท่าน้ำมันเเต่คลิ้กดาวร์ สุดๆ บ่อยๆไม่ได้ครับจะบางเเละก็ตามมาด้วยการเเบล็คไฟ สุดท้ายผมก็กลับมาใช้ลิ้น TRC เหมือนเดิม อัตราเร่งไม่ต่างกันเเละวิ่งได้เเบบมีกำลังมากกว่าไม ่มี Mix ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ เเต่ก็อยากให้มีคนเเนะนำการ จูนเเลมด้าเเบบไม่มี Mix ดูครับ
ของผมไม่มีอาการแบล็คไฟนะครับตอนคิกดาวน์ ของผมถ้าจะแบล็คไฟมันจะเป็นตอนที่ออกตัวแบบกระแทกคัน เร่งอย่างเดียวครับต้องไหลไปนิดนึ่งก่อนแล้วค่อยกระแ ทกคันเร่งมันจะไม่แบล็คครับ
yokee_1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม