ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-09-2009, 21:41   #658
dragonballz
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 15 dragonballz is on a distinguished road
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก board ดูเงียบๆไปน่ะเนี่ย

รถเกือบเสร็จแล้ว เหลือย้ายแผงคอล์ยร้อนไปไว้ใต้รถ เพราะความร้อนไม่ลงซ่ะที คราวนี้คงสบายล่ะ เหลืออีกนิดก็ท่อไปเสียคงทำคล้ายๆกับของคุณวุฒิ ขออนุญาติ copy น่ะครับ

แล้วรถของคุณหนุ่มเป็นยังไงบ้าง ใกล้เสร็จยังครับ

น้องเติ้ลเอารูปรถมาใชว์หน่อยสิ

ถามต่ออีกนิดอยากได้ sticker ต้องทำยังไงบ้างบอกทีครับ
dragonballz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม