ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-11-2009, 08:09   #3
tanukoon
Member

คะแนน: 0 tanukoon is on a distinguished road
ก่อนหน้านี้ สะดุด ที่รอบต่ำครับ
ช่างบอกให้ไปเปลียนหัวเทียนก่อน ผมใช้ NGK 6 พอเปลียนมาแล้ว
ให้เค้าจูนให้ เค้าบอกว่า มันยังจูนไม่ได้ ต้องเปลี่ยนกรอง ล้างหม้อ และอีกหลายๆ รายการ และยังบอกว่า งั้นให้ผมลองดูก่อนไหม เผื่อได้ เค้าก็จูล แล้วก็บอกว่า ไม่ได้ ต้องแก้ไขอุปกรณ์ก่อน ต้องเสียค่าจูนเค้าสองร้อย มันบอกว่าค่าแรง แต่รถผมใช้แก๊สไม่ได้เลย เร่งไม่ขึ้น สตาทร์ก็ไม่ติด แต่น้ำมัน ไม่มี ปัญหา เลยเซ็ง ครับ....
tanukoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม