ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-05-2014, 13:36   #1
zeanton
Junior Member

รูปส่วนตัว zeanton

Car Brand: Mitsubishi
Engine Type: 4D56
คะแนน: 0 zeanton is on a distinguished road
มือใหม่ครับ รบกวนแนะนำอู่วางเครื่องหน่อยครับ

พอดีที่บ้านมี Starda 2.5 อยู่ครับ พอดีจะใช้รถขับไปเรียนมหาลัยวันละประมาณ 100 กิโลครับ

เลยตัดสินว่าจะว่างเครื่องใหม่และติด LPG ครับที่เล็งไว้ก็เจ้า 1UZ นี่แหละครับ ที่นี้ปัญหาอยู่ที่ว่าผมจะไปวางที่อู่ไหนดี

เท่าที่ผมเจอในเว็บอยู่อู่หนึ่งแต่ไม่รู้ผลงานเป็นอย ่างไรบ้าง จึงอยากรบกวน พี่ๆน้าๆ แนะนำอู่ให้ผมหน่อยนะครับ

ได้ในจังหวัดสมุทรปราการ ยิ่งดีครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zeanton : 14-05-2014 เมื่อ 13:44.
zeanton is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to zeanton For This Useful Post:
phaecharoen (14-05-2014)