ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-01-2015, 21:17   #1
2jzgevvti
Senior Member

คะแนน: 17 2jzgevvti is on a distinguished road
เฟืองพลาสติกเสียบท้ายเกียร์ต่อสายไปหมุนเข็มเครื่อง วัดความเร็ว

คืออยากทราบว่า รถสปอร์ตไรเดอร์ 4x4 ถอดเฟืองท้ายเกียร์ที่เป็นเฟืองพลาสติก ต่อสายไปเครื่องวัดเร็ว(เรือนไมล์) ซื้อมาจากศูนย์โตโยต้า ไม่กล้าใส่ กลัวเฟืองใหม่ฟัง เราจะทราบได้อย่างไร ว่าเราใส่ตรงกับเฟืองข้างใน มันจะไม่ขวางลำกับเฟืองข้างในครับ มันมีมาร์คอะไรไหมครับ คุณ เค คลองสาม ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ
2jzgevvti is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม