ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2008, 13:39   #82
kai007
Junior Member

คะแนน: 0 kai007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนเดิม อ่านกระทู้
เริ่มเข้ามากันเยอะแล้ว อบอุ่นดีครับ

พี่ Pthatsana ลองเปลี่ยนหัวเทียน ดู ด้วยนะครับ อาการเดินเบาไม่เรียบ แล้วค่อยปรับที่จานจ่ายไฟอีกทีนึง แบบตั้งไฟอ่อน ไฟแก่ ประมาณนี้อะครับ ผมเคยเป็น ทำแบบนี้หายอะครับ เลยแนะนำ

พี่ kai007 1j หรือ 2j ครับ แล้วบิ๊กเอ็มรุ่นไหนครับ เดิมผม 4.1 มาใช้ 4.3 ปลายดีขึ้นครับ
ของบิ๊กเอ็มเครื่องเบนซิล ลองถามเชียงกง ดูนะ เอาแบบเปิดหน้า เพราะ เวลาเปลี่ยนมันเปลี่ยน
ง่าย ยกลูกใส่ เลยครับ ถอดลองได้ด้วย ลูกนี้ไม่ดี เอาลูกโน้นใส่ ง่ายมากครับ

พี่ Lay เจอกันทักบ้างนะครับ พริบไฟ ใส่ก้อได้ อิอิ รถผมจำง่าย เตี้ย สีทอง ขับกวนทีน ๆ อะครับ 5 5 5
1เจ ge ครับพี่ี บิ๊กเอมรุ่นก่อนฟรอนเทียอ่ะครับ เห็นมีคนบอกหลายคนละอ่ะครับให้ใส่ของบิ๊กเอมเบ็นซิน ลูกนึงแพงไหมพี่ถ้าเทียบกะเซดริกอ่ะ
kai007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม